Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
MISULI
JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2014
Last seen
Today at 4:22 PM
Posts
7,856
Reaction score
5,562
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by MISULI
Find all threads by MISULI
Live New Posts
Postings
About
MISULI
reacted to
Allency's post
in the thread
Tume ya Jaji Lila yaanza, kusaka waliopanga kufadhili Ghasia za Oktoba 29
with
Thanks
.
Tume huru ambayo tayari ina majibu mfukoni. Umeshaita ghasia sasa hapo kipi cha maana inachofanya. Tume inaundwa na mtuhumiwa namba moja
Yesterday at 9:32 PM
MISULI
reacted to
Mdaiwa's post
in the thread
Tume ya Jaji Lila yaanza, kusaka waliopanga kufadhili Ghasia za Oktoba 29
with
Thanks
.
Kitendo tu cha kuyaita ghasia badala ya maandamano ni ushahidi tosha hii tume ni ya muuaji na imeundwa na muuaji ili kumsafisha
Yesterday at 9:30 PM
MISULI
reacted to
spleen's post
in the thread
Nimemfumania mchumba wangu je nimsamehe niendelee na mipango ya ndoa?
with
Thanks
.
Msamehe,endelea na mipango ya ndoa pia ukiachilia mbali kumuhudumia,ukipata pesa nenda kajenge ukweni kwa mama yake watakusifia sana,pia...
Oct 14, 2026
MISULI
reacted to
jambo Dunia's post
in the thread
Nimemfumania mchumba wangu je nimsamehe niendelee na mipango ya ndoa?
with
Thanks
.
Karne hii si yakuoa kijana wangu.karne hii zalisha ulee mtt au wtt wako. Npo hapa dukani kaja boda hapa kachukua ndomu ananiambia...
Oct 14, 2026
MISULI
reacted to
Carlos The Jackal's post
in the thread
Nimemfumania mchumba wangu je nimsamehe niendelee na mipango ya ndoa?
with
Thanks
.
Kama unamuhudumia Mwanamke Usiyemtomba, wewe ni Mpuuzi. HAMNA BIKRA INAYOVUKA CHUO.
Oct 14, 2026
MISULI
reacted to
ChimeraX's post
in the thread
Nimemfumania mchumba wangu je nimsamehe niendelee na mipango ya ndoa?
with
Thanks
.
Bikra halafu kamaliza degree uhasibu Endelea kuwa mjinga uvae bomu
Oct 14, 2026
MISULI
reacted to
Kalamu's post
in the thread
Amejificha au wamemficha?
with
Thanks
.
Hili halina mjadala; tena inawezekana ikawahi kidogo kuliko huko ulikokupeleka wewe.' Hatuwezi kuendelea kuwa na upumbavu wa namna hii...
Oct 13, 2026
MISULI
reacted to
nyboma's post
in the thread
Amejificha au wamemficha?
with
Thanks
.
Kuna watu walifunga na kusali, kuna watu wameroga kwelikweli..... makombora yote hayo hawezi toka salama...
Oct 13, 2026
MISULI
reacted to
Mpaji Mungu's post
in the thread
Amejificha au wamemficha?
with
Thanks
.
Mkuu kua na huruma na hii afya yangu maana kama itakua kwel ntaweka special order TBL.
Oct 13, 2026
MISULI
reacted to
Bikra unayo's post
in the thread
Amejificha au wamemficha?
with
Thanks
.
Na iwe hivyo. Hili jini tulilonalo sasa kwa kweli ni msiba.
Oct 13, 2026
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register