Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
M
Mcharo son
JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2015
Last seen
Today at 12:11 PM
Posts
6,345
Reaction score
5,323
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Mcharo son
Find all threads by Mcharo son
Live New Posts
Postings
About
Mcharo son
replied to the thread
Je Mama Samia Suluhu Hassan alivaa nguo za zambarau tarehe 29/10/2026 kuwaombolezea na kuwaenzi waliopoteza maisha?
.
kama wahuni watafanikiwa tena, hofu yako itatimia
Today at 12:06 PM
Mcharo son
replied to the thread
Muhimu kwetu sote kwa pamoja ni mustakabali wa vijana wetu kutokana na uwezo mkubwa walionao. Afrika inasimama kama bara - Waziri Mkuu Mwigulu Nchemba
.
Alisema, alilalamika, alishutumu, alitoa taarifa kwa akina Putin ili iweje?
Today at 10:39 AM
Mcharo son
replied to the thread
PostGE2025
Tujihoji: Kama watanzamia mil 32+ walimchagua mbona anachukiwa kwa kiasi kikubwa na Wananachi?
.
2030 Hakuna atakayetoka kupiga kura hali ikiendelea hivi hiv. Ni ukoo wa wahuni tu
Today at 10:11 AM
Mcharo son
replied to the thread
Hivi ingekuwaje mikutano yote ya Injili na mihadhara ya Kiislam vikawa makongamano ya Sayansi, Teknolojia na AI?
.
wangezaliwa maprofesa wengi makobaZ
Yesterday at 6:39 PM
Mcharo son
replied to the thread
Kiburi na jeuri ya Chama Dola sio vyombo vya Dola kama wanavyodai ni mali Yao Bali ni Kodi na tozo za wananchi maskini wanazikusanya
.
Hilo linajulikana. tatizo lako nini? Tuiache Cdm isakamwe, twende kwenye katiba mpya? Umoja ni nguvu
Yesterday at 4:56 PM
Mcharo son
replied to the thread
Mbeya ni moyo wa siasa za upinzani! Inaongoza harakati, hawana tamaa ya asali na si waoga. Kungekuwa na chama chenye mizizi Mbeya, CHADEMA ingepotea
.
Hilo ni wazo lako, mie silikubali
Yesterday at 4:51 PM
Mcharo son
replied to the thread
Mbeya ni moyo wa siasa za upinzani! Inaongoza harakati, hawana tamaa ya asali na si waoga. Kungekuwa na chama chenye mizizi Mbeya, CHADEMA ingepotea
.
Usiletee siasa za ukabila. Tunajua nguvu ya umoja na udhaifu wa utengano unaotaka kuupenyeza
Yesterday at 4:37 PM
Mcharo son
replied to the thread
Watu wanne kwenye maisha yako kamwe hutakiwi kuwaamini hata kidogo
.
Hiyo namba 7 mwenyekiti wenu anawasweka na kuwapoteza wapinzani wake wa kisiasa. Fix tu; hiz ahadi Nyerere ndio amefuata
Yesterday at 3:34 PM
Mcharo son
replied to the thread
Watu wanne kwenye maisha yako kamwe hutakiwi kuwaamini hata kidogo
.
Da ila njaa mbaya sana. Unajua Nasari alipatwa na njaa akaonyeshwa mkate, kageuza shingo.
Yesterday at 3:28 PM
Mcharo son
replied to the thread
Kenya: Mahakama Kuu, Kaunti ya Nairobi yaamuru Polisi kumrejesha Twaha Mwaipaya akiwa hai au amefariki
.
shenzi kabisa.
Yesterday at 3:11 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register