Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Mchalinze
JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2025
Last seen
Today at 4:52 PM
Posts
251
Reaction score
718
Points
1,000
Find
Find content
Find all content by Mchalinze
Find all threads by Mchalinze
Live New Posts
Postings
About
Mchalinze
replied to the thread
KERO
Changamoto ya Scanner za nCard katika Vivuko vya Azam Marine – Kivukoni Ferry
.
Vya kwetu walala hoi ukiscan inaonesha maandishi ya 'wellcome' na ikiwa salio halitoshi inaonesha isufience balansi kaka, na pia kama...
Tuesday at 10:30 PM
Mchalinze
replied to the thread
Eti wanaume ikitokea umesafiri ili kumuona mwanamke wako ulieanzanae mahusiano muda mrefu alafu siku yenyewe anakunyima mchezo utafanya nini?
.
Napiga nyeto kwa kutumia picha yake
Monday at 9:35 PM
Mchalinze
replied to the thread
Tumuombee Uzima na Usalama Rais Samia ili aweze kumaliza ngwe yake. Hili ni la muhimu sana kwa nyakati kama hizi
.
Si yupo Ndejembi jamani, afu ni presidental material kabisa
Monday at 3:44 PM
Mchalinze
replied to the thread
Naombeni msaada kwenye jambo langu na Bima ya afya
.
NIlijikatia bima mimi nikamkatia na mtoto na nikamkatia na mke wangu
Sunday at 8:56 PM
Mchalinze
replied to the thread
Naombeni msaada kwenye jambo langu na Bima ya afya
.
Samahani ungeitaja ni kampuni gani ya bima hiyo mana NHIF waliniambia hawana mfumo wa kutambua cheti cha ndoa, nikasajiri kila mtu kivyake
Sunday at 7:54 PM
Mchalinze
replied to the thread
Lissu na Heche walipokuwa wakiomba kuwa viongozi wa CHADEMA Taifa, walidai Katiba ya CHADEMA ni mbovu sana wataibadilisha. Je, wamebadili nini?
.
Yericko sijui umekuaje siku hizi, kwani ugomvi wako na Lissu ulianza lini?
Sunday at 7:18 PM
Mchalinze
replied to the thread
Kuna haja ya kuchunguza hii mikataba wanayopewa wachina kuchimba dhahabu
.
Wabongo uoga tutaacha lini? Sasa huo mkoa X ndo mkoa gani?
Sunday at 4:27 PM
Mchalinze
replied to the thread
Dodoma: Adaiwa Kumuua Mkewe kwa kumchoma kitu chenye ncha kali shingoni
.
Hii mechi KATAA NDOA wanashinda
Friday at 8:23 PM
Mchalinze
replied to the thread
Akikosekana atakayevaa viatu vya Rais Samia 2030, ni vyema tubadilishe tubadili Katiba ili aendelee
.
Kulonda kugonigwa
Friday at 3:39 PM
Mchalinze
reacted to
Grahams's post
in the thread
Ukweli kuhusu Jane Urassa - mke aliyeuawa kwa risasi 💔
with
Thanks
.
Siku hizi kuna hati ya pamoja kwa assets na mali mlizochuma pamoja Hata hivyo kwa mujibu wa sheria, mali ambazo mke/mume alichuma kabla...
Friday at 9:04 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register