Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
MaweSaba
JF-Expert Member
Joined
May 3, 2024
Last seen
3 minutes ago
Posts
420
Reaction score
643
Points
1,000
Find
Find content
Find all content by MaweSaba
Find all threads by MaweSaba
Live New Posts
Postings
About
MaweSaba
reacted to
akili mwili mzima's post
in the thread
ikitokea lisu akaachiliwa huru, huu ulinzi utamsindikiza hadi nyumbani labda?
with
Thanks
.
Huo ulinzi kuimarishwa maana yake ni kwamba samuya kashatoa maelekezo Lissu afungwe, jiongeze mkuu!
4 minutes ago
MaweSaba
replied to the thread
WhatsApp haifanyi kazi???
.
Airtel iko fresh tu
5 minutes ago
MaweSaba
reacted to
TheForgotten Genious's post
in the thread
Mitandao ya kijamii kama Instagram,Facebook imefungwa
with
Thanks
.
Serikali dhalimu ina hofu sana,wanafikiri kufanya hivi wanaificha dunia?,utawala uliofitinika,social media za Meta zote zimefungwa...
46 minutes ago
MaweSaba
reacted to
Moisemusajiografii's post
in the thread
Hayo mambo ya uwanja wa AFCON ni maigizo tu. CCM hawagombani hadharani.
with
Thanks
.
Tuwape muda kama kutakuwa na positive effects.
Yesterday at 9:47 AM
MaweSaba
replied to the thread
Hayo mambo ya uwanja wa AFCON ni maigizo tu. CCM hawagombani hadharani.
.
Sidhani kama ni maigizo, Mak*nda ndio hawamtaki na watafanya lolote kumzonga na kumuondolea amani. Lile jamaa lina kiburi na mizizi...
Yesterday at 9:21 AM
MaweSaba
reacted to
Kambi ya Kalito's post
in the thread
VIDEO: Luhaga Mpina atuma makombora mazito kwa Samia: "Umeua watu eti wametaka kukupindua, kwani ukipinduliwa we kuna shida gani ??"
with
Thanks
.
https://youtu.be/Rb1zzjsgDAc?t=2360 SASA UKIPINDULIWA NDIO UUE WATU ?????? UKIPINDILIWA UNARUDI NYUMBANI. UKIPINDULIWA WE KUNA SHIDA...
Yesterday at 9:17 AM
MaweSaba
reacted to
scolastika's post
in the thread
Shetani hana Rafiki, Gerson Msigwa akalia kuti kavu
with
Thanks
.
wanajuana tu hawa hamna lolote
Yesterday at 8:58 AM
MaweSaba
reacted to
King Kong III's post
in the thread
Shetani hana Rafiki, Gerson Msigwa akalia kuti kavu
with
Thanks
.
Ukiona kiongozi anashupaza FUVU kuwa chawa wa mama basi jua hilo ni JIZI. Miviongozi mingi ni MIJIZI sana.
Yesterday at 8:58 AM
MaweSaba
reacted to
Kiranja wa jamii's post
in the thread
Shetani hana Rafiki, Gerson Msigwa akalia kuti kavu
with
Thanks
.
Mimi nataka mtu anifafanulie tu mbunge anaposema "kama bunge lako lingekuwa serious (au kama tungekuwa serious)..." Anamaanisha nini?
Yesterday at 8:58 AM
MaweSaba
reacted to
mr mkiki's post
in the thread
Shetani hana Rafiki, Gerson Msigwa akalia kuti kavu
with
Thanks
.
Tulikuwa tunasema KATIBA YETU ina ujinga mwingi sana….!! Leo Waitara kasema kama bunge lingekuwa na nguvu Gerson na wenzake wangekuwa...
Yesterday at 8:57 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register