Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
ManchoG
JF-Expert Member
·
From
Dar_es_salam
Joined
Jul 31, 2017
Posts
3,829
Reaction score
5,728
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by ManchoG
Find all threads by ManchoG
Live New Posts
Postings
About
ManchoG
replied to the thread
Kama hujaolewa ni Marufuku kubeba mimba. Na ukibeba mimba bila ndoa utalea mwenyewe.
.
Itoshe kusema umalaya hauruhusiwi Mtu umeoa unaendaje kugonga nyuchi ngeni..! Ni ufuska Iwe kwa ankra even for pressure mwanaume kama...
Yesterday at 8:56 PM
ManchoG
reacted to
Lamomy's post
in the thread
Kama hujaolewa ni Marufuku kubeba mimba. Na ukibeba mimba bila ndoa utalea mwenyewe.
with
Thanks
.
Wanawake tuna viranga sana, kupendwa kidogo tayari mtu kashajibebesha kitumbo cha mwizi, mchawi, taahira na mkusanyiko wa mabalaa yote...
Yesterday at 8:41 PM
ManchoG
reacted to
Robert Heriel Mtibeli's post
in the thread
Kama hujaolewa ni Marufuku kubeba mimba. Na ukibeba mimba bila ndoa utalea mwenyewe.
with
Thanks
.
KAMA HUJAOLEWA NI MARUFUKU KUBEBA MIMBA. NA UKIBEBA MIMBA BILA NDOA UNALETA MWENYEWE. Anaandika, Robert Heriel Mtibeli. Baba Mtemi...
Yesterday at 8:39 PM
ManchoG
reacted to
Brelim Skoro_'s post
in the thread
Kuna kikao cha siri cha wakuu wa Vyombo vya Ulinzi na Usalama usiku huu
with
Kicheko
.
Viongozi wengi na watu wazima wengi wa Tanzania hawana tofauti na Bamia .... Wanaharibikia Ukubwani.
Yesterday at 7:31 PM
ManchoG
replied to the thread
Mange Kimambi amjibu Godbless Lema
.
Ukweli mchungu Lema hana uso wa kisiasa Yupo kama mchoma mishikaki kariakoo
Tuesday at 8:23 PM
ManchoG
replied to the thread
Inasikitisha wanaume makopo wanaolelewa wamekuwa wengi
.
Tuesday at 8:08 PM
ManchoG
replied to the thread
Mpenzi wangu ameondoka na mtoto mchanga
.
Wa mkoani hatuandiki hivi uko kibaishoo sana
Monday at 1:29 AM
ManchoG
reacted to
tucker carlson's post
in the thread
Mpenzi wangu ameondoka na mtoto mchanga
with
Kicheko
.
Kabla sijakushauri We ni jinsia gani kiongozi?
Monday at 1:25 AM
ManchoG
reacted to
Mad Max's post
in the thread
Kama unahisi umeichoka NDOA achika uje mtaani uone. Utalia kwa kipare.
with
Thanks
.
Ndoa ni ajira kwa mwanamke
Sunday at 7:11 PM
ManchoG
reacted to
Red black's post
in the thread
Kama unahisi umeichoka NDOA achika uje mtaani uone. Utalia kwa kipare.
with
Kicheko
.
Ongeza nyama kidogo
Sunday at 7:10 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register