Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
M
Makojo
JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2014
Last seen
Today at 4:30 PM
Posts
4,867
Reaction score
6,095
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Makojo
Find all threads by Makojo
Live New Posts
Postings
About
Makojo
reacted to
Uelekeo's post
in the thread
Naipongeza Serikali kubadilisha jina la Magufuli City (Mji wa Magufuli) kuwa Mtumba
with
Thanks
.
Santiago Bernabeu
Today at 7:07 AM
Makojo
replied to the thread
Hii kalabo ya CCM serikali na machawa vinaliua taifa letu kwa Kasi ya ajabu awamu hii haijawahi tokea.!
.
Wafuasi wa Mwarabu wapo tayari Kuua kwa sababu tu ya Ubwabwa! Ni Ubwabwa tu ndo umefunika ufahamu wa wavaa kanzu
Today at 6:53 AM
Makojo
replied to the thread
PostGE2025
Tujihoji: Kama watanzamia mil 32+ walimchagua mbona anachukiwa kwa kiasi kikubwa na Wananachi?
.
Rafiki amini nakuambia mama anachukiwa sana sana. Kama unajitoa ufahamu basi humsaidii mama. Hali ni mbaya sana miongoni mwa Wananchi...
Yesterday at 3:51 PM
Makojo
replied to the thread
Komredi Kawaida yuko sahihi, Viongozi wa dini wamefeli
.
Nyie wenzetu Mashehe wa Waislam mnakaa masaa mangapi na wauk8ni Hivi nyie Mashehe huwa mnakaa na waumini wenu masaa mangapi kwa wiki...
Friday at 9:59 PM
Makojo
replied to the thread
Magufuli City kubadilishwa jina na kuwa 'Mji wa Serikali Mtumba' ni mkakati wa wanaCCM mtandao
.
Kosa mingine kubwa litakalowagharimu ni hili. Kama huyu mama anjitambua kweli aachane mara Moja na huu ushauri. Litakuwa ni kosa la 6...
Friday at 12:57 PM
Makojo
replied to the thread
Zilikuwa ni misa za kuungama na kutubu dhambi badala ya kumbukumbu ya October 29
.
Unahangaika sana sana. Au upo kwenye Heat?
Friday at 12:46 PM
Makojo
replied to the thread
Unadhani why wananchi hawakuhudhuria ibada iliyohamasishwa sana na miongoni mwa madhehebu ya dini yanayosemekana kuchochea sana ghasia za Oct 2025?
.
Muulize mumeo Shehe Mwaipopo
Friday at 9:30 AM
Makojo
replied to the thread
Kama sio Jemedari Rais Samia suluhu Hassan mji wa serikali Dodoma usingewezekana
.
R.I.P JPM
Friday at 6:18 AM
Makojo
replied to the thread
PostGE2025
Bodaboda wakiimba 'Mama' 'Mama' Dodoma leo
.
R.I.P JPM Tutakukumbuka daima
Thursday at 5:29 PM
Makojo
replied to the thread
Serikali inahamasisha zinaa na kuharibu familia. Mtoto aliyezaliwa nje ya ndoa hapaswi kupewa urithi
.
Kama huwaamini Wazungu usiuamini Uislam na Ukristo! Kwa kifupi hakuna mtoto haramu au wa Zinaa!! Usiwashirikishe watoto kwenye starehe...
Wednesday at 6:57 AM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register