Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Dooba
Member
Joined
Jul 14, 2024
Last seen
Monday at 9:59 PM
Posts
9
Reaction score
12
Points
45
Find
Find content
Find all content by Dooba
Find all threads by Dooba
Live New Posts
Postings
About
Dooba
reacted to
Dr. Mariposa's post
in the thread
Natafuta mwandishi wa stories/simulizi za maisha za kusisimua/kuvutia wasomaji
with
Thanks
.
Thanks dear, ila naandika as a hobby sio kulipwa
Monday at 9:51 PM
Dooba
reacted to
ZionTZ's post
in the thread
Natafuta mwandishi wa stories/simulizi za maisha za kusisimua/kuvutia wasomaji
with
Thanks
.
lengo ni kumpatia ajira kaka ataandika mimi nitamlipa.... walete walete kaka. watu wanavipaji lkn hawavitumii, najua mtu ambae ni nguli...
Monday at 9:50 PM
Dooba
reacted to
Globu's post
in the thread
Kwanini Watanzania wengi sana wanachanganya L na R?
with
Thanks
.
Unapataga?!! Na hili ni tatizo kubwa. Unaendaga. Unukujaga. Unalalaga. Unakulaga. .......... ............
Monday at 9:37 PM
Dooba
reacted to
Brelim Skoro_'s post
in the thread
Kwanini Watanzania wengi sana wanachanganya L na R?
with
Thanks
.
Dhibiti na Thibiti hapa ni cha malkia kumvamia mswahili.
Monday at 9:36 PM
Dooba
reacted to
Yoda's post
in the thread
Kwanini Watanzania wengi sana wanachanganya L na R?
with
Thanks
.
Hilo tatizo sasa limeshakuwa kama ulemavu wa ulimi na ubongo, nafikiri IQ pamoja na kujua lugha kwa sasa viko chini sana Tanzania
Monday at 9:36 PM
Dooba
reacted to
Kiranga's post
in the thread
Kwanini Watanzania wengi sana wanachanganya L na R?
with
Thanks
.
Watanzania wengi hawajui kusoma na kuandika. Hata hapa JF utaona. Takwimu za serikali, ambazo nazo pia zimechakachuliwa kuwa bora...
Monday at 9:35 PM
Dooba
reacted to
theplainofmamre's post
in the thread
Kwanini Watanzania wengi sana wanachanganya L na R?
with
Thanks
.
Ata badala ya hata,ivo badala ya hivyo,weka sahihi badala ya weka saini,maana huwezi kusema barua imesahihiwa usahihi wake ni barua...
Monday at 9:33 PM
Dooba
reacted to
Faana's post
in the thread
Kwanini Watanzania wengi sana wanachanganya L na R?
with
Thanks
.
Halafu na alafu Upo na hupo
Monday at 9:32 PM
Dooba
reacted to
BICHWA KOMWE -'s post
in the thread
Kwanini Watanzania wengi sana wanachanganya L na R?
with
Thanks
.
Mi nikikuta mtu anaandika hivyo automatikale napata hamu ya kumbloku fasta.
Monday at 9:31 PM
Dooba
reacted to
Traxtion's post
in the thread
Kwanini Watanzania wengi sana wanachanganya L na R?
with
Thanks
.
Walimu wa sasahivi primary wafundishe watoto mapema wasichanganye hizo herufi ili ikifika miaka ijayo hili tatizo lipungue
Monday at 9:27 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register