Forums
Trending
New Posts
Log in
Register
Style variation
System
Light
Dark
Trending
Search
Search
Search titles only
Note
By:
Latest activity
Register
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
Menu
Log in
Register
Navigation
More options
Style variation
System
Light
Dark
Contact us
Close Menu
JavaScript is disabled. For a better experience, please enable JavaScript in your browser before proceeding.
You are using an out of date browser. It may not display this or other websites correctly.
You should upgrade or use an
alternative browser
.
Chizi Maarifa
JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Posts
14,698
Reaction score
32,276
Points
2,000
Find
Find content
Find all content by Chizi Maarifa
Find all threads by Chizi Maarifa
Live New Posts
Postings
About
Chizi Maarifa
replied to the thread
Dereva Adam Idd: Leseni ikichukuliwa, ukienda kwa RTO unaombwa utoe Shilingi 500,000 ili leseni yako isifungiwe
.
Unashangaa hawa kupewa podium? Hushangai samuya kuwa rais?
Yesterday at 8:03 PM
Chizi Maarifa
reacted to
2013's post
in the thread
Wakristo ndio watu pekee wanaoweza kuwavumilia Waislamu?
with
Thanks
.
Naamini upo sahihi. Nimeangalia India, Japan, waislamu hawatakiwi kabisa. Hua wanapata kipigo. Na wenyeji.
Monday at 11:01 PM
Chizi Maarifa
replied to the thread
Waziri Makonda na Lamine Yamal uso kwa uso Jijini Barcelona
.
Mi mi ndo mkali za hizo kazi..... 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Monday at 11:00 PM
Chizi Maarifa
reacted to
Forrest Gump's post
in the thread
Waziri Makonda na Lamine Yamal uso kwa uso Jijini Barcelona
with
Thanks
.
😁😁😁 Chizi Maarifa nasikia wewe ni mtaalamu ya kuchapa mademu wenye makebo hadi wanatema haidrokso
Monday at 11:00 PM
Chizi Maarifa
replied to the thread
Mwenye ramani ya Tanzania naomba anitumie
.
Ma kraang? 🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣
Monday at 12:33 PM
Chizi Maarifa
reacted to
Financial Analyst's post
in the thread
Mwenye ramani ya Tanzania naomba anitumie
with
Kicheko
.
😄😄😁😁 secretarybird Chizi Maarifa ndugu makebo yenye mabunye bunye karudi
Monday at 12:33 PM
Chizi Maarifa
reacted to
Prince Luanda's post
in the thread
Namba 7: Siri Iliyofichwa Kila Kona
with
Thanks
.
Ni "Do re mi fa so la ti do" hapa umefeli
Saturday at 10:36 PM
Chizi Maarifa
reacted to
kawombe's post
in the thread
Kama kuna mtu ana namba ya simu ya Dudubaya. Nataka nimpatie Mchango Tsh 2,000,000
with
Thanks
.
Hii hapa kiongozi. Mm tayri nimechangia nilicho barikiwa. Kazi ni kipimo cha utu
Saturday at 10:30 PM
Chizi Maarifa
reacted to
hydroxo's post
in the thread
Kama kuna mtu ana namba ya simu ya Dudubaya. Nataka nimpatie Mchango Tsh 2,000,000
with
Thanks
.
Kweli kabisa. Kuna moja linajifanya kidume lakini kutwa kuchekacheka hovyo mpaka linatia mashaka. Dudu baya angekuja na JF...
Saturday at 8:53 PM
Chizi Maarifa
replied to the thread
Kama kuna mtu ana namba ya simu ya Dudubaya. Nataka nimpatie Mchango Tsh 2,000,000
.
Ni aibu sana mwanaume anasemaje anacheka tu? Lazima amelegea kotekote na moja ya matatizo ya haya matakataka ni kucheka cheka na kulegea
Saturday at 8:53 PM
Loading…
Loading…
Our Community
JamiiCheck
FichuaUovu
Stories of Change
Start Discussion
Coming Soon
JamiiCourses
JamiiData
JamiiShop
Premium Content
Regional Communities
Coming Soon
Tanzania
Uganda
Kenya
Rwanda
DRC
Zambia
Zimbabwe
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
Accept
Learn more…
Back
Top
Bottom
Menu
Forums
New posts
Log in
Register